Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Aðalbjörg Guðgeirsdóttir

Stuðningsfulltrúi í 4. bekk

Agnes Svansdóttir

Hjúkrunarfræðingur

Aleksandra W. Klimaszweska

Skólaliði

Álfheiður Ingólfsdóttir

Umsjón í 10. bekk – Íslenska 8.-10. bekkur

Anna María Úlfarsdóttir

Yfirmaður mötuneytis

Ásta Björk Benediktsdóttir

Forfallakennari

Baldur Hreinsson

Umsjónarmaður fasteigna

Berglind Hrönn Einarsdóttir

Umsjón í 8. bekk, íslenska í 10. bekk

Bjarma Sæmundsdóttir Didriksen

Stuðningsfulltrúi á unglingastigi

Björn Andri Bergsson

Stuðningsfulltrúi í 5. bekk

Dagbjört Rut Bjarnadóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Daggrós Stefánsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Dagmar Ólafsdóttir

Leiðbeinandi með umsjón í 7. bekk

Egill Björgvinsson

Sérhæfður stuðningsfulltrúi

Elín Ósk Vilhjálmsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Elín Sigríður Sævarsdottir

Umsjónarkennari 1. bekk

Elisabet Gestsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Elísabet Ýrr Jónsdóttir

Stuðningsfulltrúi í 2. bekk

Elmar Örn Hjaltalín

Íþróttir og sund

Elva Dóra Guðmundsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Erla Sif Kristinsdóttir

Stuðningsfulltrúi í unglingadeild

Eydís Hörn Hermannsdóttir

Í námsleyfi

Guðný Guðlaugsdóttir

Verkefnastjóri sérkennslu – sérkennsla í 2. bekk

Guðríður Dóra Halldórsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Guðríður Magndís Guðmundsdóttir

Sérkennari í 5.-6. bekk

Halla Karlsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Halldóra Sigrún Sigurðardóttir

Þroskaþjálfi 4.- 6. bekk

Heiða Dröfn Bjarnadóttir

Leyfi

Helga Guðfinna Hallsdóttir

Sérkennari í 3. og 4. bekk

Hildur Lilja Guðmundsdóttir

Umsjónarkennari í 10. bekk – náttúrufræði 7. -10. bekkur

Hólmfríður Kristjánsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Hrönn Jónasdóttir

Þroskaþjálfi – umsjón með Lundi

Hulda Dögg Proppé

Umsjónarkennari í 7. bekk –  íslenska 7., 8. og 10. bekk

Hulda Þorbjarnardóttir

Stuðningsfulltrúi í 4. bekk

Inga Kenzgailiené

Skólaliði

Ingibjörg Unnur Ragnarsdóttir

Textílkennari

Ingólfur Örn Björgvinsson

Hönnun og smíði

Ingveldur Ragnarsdóttir

Umsjónarkennari í 8. bekk – Stærðfræði 8. og 10. bekk og ensk í 8. bekk

Iwona Anna Sielatycka

Fyrirliði

Jóhann Ingi Jónsson

Íþróttir og sund

Jóhanna Gylfadóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk – enska í 7. og 9. bekk, náttúrufræði í 7. bekk

Katarzyna Brzakowska

Stuðningsfulltrúi í 1. bekk

Katrín Ásta Hafsteinsdóttir

Deildarstjóri unglingadeildar

Katrín S. Guðjónsdóttir

Sérkennsla nemenda með íslensku sem annað tungumál

Kolbrún Ósk Eyþórsdóttir

þroskaþjálfi á yngsta stigi

Kristey Lilja Valgeirsdóttir

Leiðbeinandi með umsjón í 5. bekk

Kristín Hrefna Leifsdóttir

Náms- og starfsráðgjöf

Laufey Einarsdóttir

Umsjónarkennari í 10. bekk – stærðfræði 7., 9. og 10.  bekk

Linda Jónína Steinarsdóttir

Heimilisfræði

Lóa S. Farestveit Ólafsdóttir

Sérkennari á unglingastigi

Magdalena Domoradska

Skólaliði

Malgorzata Bogumila Daniluk

Skólaliði

Margrét Arnardóttir

Tónmenntakennari

Mariya Belan

Enska á unglingastigi

Matthildur Hannesdóttir

Aðstoðarskólastjóri

Ólöf Sigrún Björgvinsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Pálína Ósk Lárusdóttir

Stuðningsfulltrúi  í 2. bekk

Sandra María Bergþórsdóttir

Leiðbeinandi með umsjón í 5. bekk

Selma Hrönn Hauksdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk

Sigurlaug Jóhannsdóttir

Myndmennt  –  verkefnastjórn

Silja Sif Kristinsdóttir

Stuðningsfulltrúi í 3. bekk

Sirrý Hrönn Haraldsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Sofía Jóhannsdóttir

Umsjónarkennari í 9. bekk – samfélagsfræði 8. -10. bekk

Tanya Helgason

Umsjónarkennari í 8. bekk – Stærðfræði í 7., 8. og 10. bekk, enska í 7. bekk

Tatomir Malusic

Skólaliði

Teresa Krystyna Kokolus

Skólaliði

Thomas Ravnlökke Madsen

Umsjónarkennari í 9. bekk – Danska í 7. -10. bekk

Tinna Ástrún Grétarsdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk

Valgerður Ósk Steinbergsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Vilhelmína Thorarensen

Myndmennt – menningartengill

Vilhjálmur Þór Vilhjálmsson

Íþróttir og sund

Þuríður Kristín Sigurðardóttir

Í leyfi