Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Aðalbjörg Guðgeirsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Aðalsteinn Aðalsteinsson

Stuðningsfulltrúi

Agnes Svansdóttir

Hjúkrunarfræðingur

Aleksandra W. Klimaszweska

Skólaliði

Anna Heidi Hilmarsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Anna María Úlfarsdóttir

Yfirmaður mötuneytis

Ásta Björk Benediktsdóttir

Kennari í 6. bekk

Baldur Hreinsson

Umsjónarmaður fasteigna

Berglind Hrönn Einarsdóttir

Kennari, umsjón í 10. bekk og íslenska

Bjarma Sæmundsdóttir Didriksen

Kennari í stærðfræði og heimilisfræði

Dagbjört Rut Bjarnadóttir

Kennari, umsjón í 1. bekk

Daggrós Stefánsdóttir

Kennari, umsjón í 2. bekk

Dagmar Ólafsdóttir

Kennari, umsjón í 7. bekk

Egill Björgvinsson

Stuðningsfulltrúi

Elín Ósk Vilhjálmsdóttir

Kennari, stærðfræði í 9. bekk

Elisabet Gestsdóttir

Kennari, umsjón í 3. bekk

Elísabet Lára Aðalsteinsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Elmar Örn Hjaltalín

Íþróttir og sund

Elva Dóra Guðmundsdóttir

Kennari, umsjón í 4. bekk

Erla Bogadóttir

Kennari, umsjón í 4. bekk

Eydís Hörn Hermannsdóttir

Kennari, umsjón í 5. bekk

Fjóla Sigurðardóttir

Kennari

Freysteinn Gíslason

Stuðningsfulltrúi

Guðríður Dóra Halldórsdóttir

Kennari, umsjón í 3. bekk

Guðríður Magndís Guðmundsdóttir

Kennari, umsjón í 6. bekk

Guðrún Anna Gunnarsdóttir

Aðstoðarskólastjóri

Guðrún Dís Kristjánsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Halla Karlsdóttir

Kennari, umsjón í 2. bekk

Haukur Hannes Reynisson

Tónmenntakennari

Heiða Dröfn Bjarnadóttir

Kennari, umsjón í 5. bekk

Helga Guðfinna Hallsdóttir

Kennari, sérkennsla

Hólmfríður Kristjánsdóttir

Kennari, sérkennsla

Hrönn Jónasdóttir

Þroskaþjálfi

Hulda Dögg Proppé

Deildarstjóri,  íslenska

Hulda Þorbjarnardóttir

Stuðningsfulltrúi

Inga Kenzgailiené

Skólaliði

Ingibjörg Unnur Ragnarsdóttir

Kennari, textíll

Ingólfur Örn Björgvinsson

Kennari, hönnun og smíði og umsjón í 10. bekk

Ingveldur Ragnarsdóttir

Kennari, umsjón í 10 bekk og stærðfræði

Iwona Anna Sielatycka

Fyrirliði

Jóhann Ingi Jónsson

Kennari, íþróttir, sund og stærðfræði

Jónína Sif Axelsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Katarzyna Brzakowska

Stuðningsfulltrúi

Katrín S. Guðjónsdóttir

Kennari, kennsla nemenda með íslensku sem annað tungumál

Kolbrún Ósk Eyþórsdóttir

Þroskaþjálfi

Kristín Hrefna Leifsdóttir

Náms- og starfsráðgjöf

Linda Jónína Steinarsdóttir

Kennari, umsjón í 8. bekk, stærðfræði og heimilisfræði

Lóa S. Farestveit Ólafsdóttir

Kennari, sérkennsla

Magdalena Domoradska

Stuðningsfulltrúi

Mariya Belan

Kennari, enska

Matthildur Hannesdóttir

Aðstoðarskólastjóri

Ólöf Sigrún Björgvinsdóttir

Kennari, umsjón í 6. bekk

Óttar Daði Garðarsson Proppé

Stuðningsfulltrúi

Pálína Ósk Lárusdóttir

Stuðningsfulltrúi

Paulina Tyszko

Skólaliði

Selma Hrönn Hauksdóttir

Kennari, umsjón í 7. bekk

Sofía Jóhannsdóttir

Kennari, umsjón í 8. bekk og samfélagsfræði

Tamara Elzbieta Zakrzewska

Skólaliði

Tatomir Malusic

Skólaliði

Thomas Ravnlökke Madsen

Kennari, umsjón í 7. bekk og danska

Valgerður Ósk Steinbergsdóttir

Kennari, umsjón í 9. bekk og náttúrufræði

Vilhelmína Thorarensen

Kennari, myndmennt

Vilhjálmur Þór Vilhjálmsson

Kennari, umsjón í 7. bekk, íþróttir og sund

Þóra Guðrún Johnsdóttir

Kennari, umsjón í 1. bekk