Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Aðalbjörg Guðgeirsdóttir

Stuðningsfulltrúi í 5. bekk

Aleksandra W. Klimaszweska

Skólaliði

Álfheiður Ingólfsdóttir

Umsjón í 9. bekk – Íslenska 7.-10. bekkur

Anna María Úlfarsdóttir

Yfirmaður mötuneytis

Ásrún Rúnarsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Baldur Hreinsson

Umsjónarmaður fasteigna

Dagbjört Rut Bjarnadóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Daggrós Stefánsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Dagmar Ólafsdóttir

Stuðningsfulltrúi í unglingadeild

Egill Björgvinsson

Stuðningsfulltrúi á unglingastigi

Elín Ósk Ólafsdóttir

Stuðningsfulltrúi í 6. bekk

Elín Ósk Vlhjálmsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Elín Sigríður Sævarsdottir

Umsjónarkennari 4. bekk

Elisabet Gestsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Elísabet Ýrr Jónsdóttir

Stuðningsfulltrúi í 2. bekk

Elmar Örn Hjaltalín

Íþróttir og sund

Elva Dóra Guðmundsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Erla Sif Kristinsdóttir

Stuðningsfulltrúi í unglingadeild

Eydís Hörn Hermannsdóttir

Umsjón í 9. bekk – Íslenska í 7.-9. bekk

Guðný Guðlaugsdóttir

Verkefnastjóri sérkennslu – sérkennsla í 1. og 6. bekk

Guðríður Dóra Halldórsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Guðríður Magndís Guðmundsdóttir

Sérkennari í 4.-5. bekk

Halla Karlsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Halldóra Sigrún Sigurðardóttir

Þroskaþjálfi unglingadeild

Heiða Dröfn Bjarnadóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Helga Guðfinna Hallsdóttir

Sérkennari í 2. og 3. bekk

Hildur Lilja Guðmundsdóttir

Umsjónarkennari í 10. bekk – náttúrufræði 7. -10. bekkur

Hildur Seljan Indriðadóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk – Samfélagsfræði í 7. bekk, enska í 7. og 8. bekk

Hólmfríður Kristjánsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Hrönn Jónasdóttir

Þroskaþjálfi – umsjón með Lundi

Hulda Dögg Proppé

Umsjónarkennari í 10. bekk –  íslenska 7., 9. og 10. bekk

Hulda Þorbjarnardóttir

Stuðningsfulltrúi í 3. bekk

Inga Kenzgailiené

Skólaliði

Ingibjörg Unnur Ragnarsdóttir

Textílkennari

Ingólfur Örn Björgvinsson

Hönnun og smíði

Ingveldur Ragnarsdóttir

í leyfi

Iwona Anna Sielatycka

Fyrirliði

Jóhann Ingi Jónsson

Íþróttir og sund

Katarzyna Brzakowska

Stuðningsfulltrúi í 4. bekk

Katrín Ásta Hafsteinsdóttir

Deildarstjóri unglingadeildar

Katrín S. Guðjónsdóttir

Umsjón með bókasafni og kennslu nemenda með íslensku sem annað tungumál

Kolbrún Ósk Eyþórsdóttir

þroskaþjálfi á yngsta stigi

Kristín Hrefna Leifsdóttir

Náms- og starfsráðgjöf

Laufey Einarsdóttir

Umsjónarkennari í 9. bekk – stærðfræði 7. og 9. bekk

Linda Jónína Steinarsdóttir

Heimilisfræði

Magdalena Domoradska

Skólaliði

Malgorzata Bogumila Daniluk

Skólaliði

Margrét Arnardóttir

Tónmenntakennari

Mariya Belan

Enska í 8. -10. bekk

Matthildur Hannesdóttir

Aðstoðarskólastjóri

Ólafía Ósk Finnsdóttir

Stuðningsfulltrúi 3. bekk

Ólöf Sigrún Björgvinsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Örn Valdimarsson

Umsjónarkennari í 7. bekk – Stærðfræði í 7., 8. og 10. bekk, enska í 7. bekk

Pálína Ósk Lárusdóttir

Stuðningsfulltrúi  í 1. bekk

Sandra María Bergþórsdóttir

Stuðningsfulltrúi í 6. bekk

Selma Hrönn Hauksdóttir

Forfallakennari, náttúrufræði 7. bekk

Sigurlaug Jóhannsdóttir

Myndmennt  –  verkefnastjórn

Silja Sif Kristinsdóttir

Stuðningsfulltrúi í 2. bekk

Sirrý Hrönn Haraldsdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk

Sofía Jóhannsdóttir

Umsjónarkennari í 8. bekk – samfélagsfræði 8. -10. bekk

Tanya Helgason

Umsjónarkennari í 7. bekk – Stærðfræði í 7., 8. og 10. bekk, enska í 7. bekk

Tatomir Malusic

Skólaliði

Telma Jóhannesdóttir

Stuðningsfulltrúi í 1. bekk

Teresa Krystyna Kokolus

Skólaliði

Thomas Ravnlökke Madsen

Umsjónarkennari í 8. bekk – Danska í 7. -10. bekk

Tinna Ástrún Grétarsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Valgerður Ósk Steinbergsdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk

Vilhelmína Thorarensen

Myndmennt – menningartengill

Vilhjálmur Þór Vilhjálmsson

Íþróttir og sund

Þuríður Kristín Sigurðardóttir

Í leyfi